[Cập nhật MỚI] Các địa điểm “ĐỂ be MỜI” bánh mì, cà phê MIỄN PHÍ anh em nhớ theo dõi!!!

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Nằm trong chuỗi hoạt động “ĐỂ be MỜI”, vào ngày 24 và 25 tuần này #be tiếp tục tặng bánh mì và cà phê MIỄN PHÍ. Danh sách các điểm tặng cà phê và bánh mì có thay đổi, anh em chú ý theo dõi để tiện tới nhận nha.

Danh sách các điểm be mời bánh mì tuần này:
  • Thời gian: Chiều Thứ 5 hằng tuần từ 14h đến 17h
  • Số lượng: 100 phần/điểm mời bánh mì/ngày
  • Địa điểm:
    • Bánh mì Thảo Vy 2 – 26 Tôn Thất Thiệp, Q.1
    • Bánh mì Hà Nội Ngọc Ánh – 446 Hai Bà Trưng, Q.1
    • Bánh mì Hùng Phát - 323 Võ Văn Tần, Q.3
    • Bánh mì A Phao – 225 Phan Đăng Lưu, Q.Phú Nhuận
    • Bánh mì Hoàng Phát – 137 Phan Đình Phùng, Q.Phú Nhuận.

Tài xế beBike nhận bánh mì miễn phí từ be

Địa điểm bánh mì mới nè

Danh sách các điểm be mời cà phê sáng:
  • Thời gian: Sáng Thứ 6 hằng tuần từ 9h đến 12h
  • Số lượng: 100 phần/điểm mời cà phê/ngày
  • Địa điểm: Hệ thống cà phê GUTA
    • 17Bis Nguyễn Thị Minh Khai, Q.1
    • 60 Sương Nguyệt Ánh, Q.1
    • 136 Bùi Thị Xuân, Q.1
    • 31 Mạc Đĩnh Chi, Q.1
    • 27 Trần Nhật Duật, Q.1
    • 146 Nguyễn Văn Thủ, Q.1
    • 5 Huỳnh Thúc Kháng, Q.1
    • 538 Cách mạng tháng 8, Q.3
    • 139 Lý Chính Thắng, Q.3
    • 59 Phạm Ngọc Thạch, Q.3
    • 41 Trần Cao Vân, Q.3
    • 82 Huỳnh Văn Bánh, Q.Phú Nhuận
    • 43D Hồ Văn Huê, Q.Phú Nhuận
    • 163 Nguyễn Văn Trỗi, Q.Phú Nhuận
    • 40 Hoa Phượng, Q. Phú Nhuận
Danh sách các quán đã có thay đổi đôi chút so với tuần rồi. Anh em theo dõi danh sách này để tránh đi lạc qua các quán không có chương trình lại tốn công.

Nhận cà phê xong anh em tài xế phấn khởi ghê chưa.

Theo mình hóng hớt thì anh em xế be rất hào hứng với đợt chiêu đãi cà phê tuần trước. Ghé mấy quán bên Nguyễn Thị Minh Khai, Sương Nguyệt Ánh, Bùi Thị Xuân thấy nhân viên làm nước liên tục, mấy chỗ này ở trung tâm nên đắt sô đây. Tuần này, chắc có khi Guta Cách Mạng Tháng Tám, Trần Cao Vân sẽ xôm vì anh em xế khu vực đó khá đông. Đi ngang thấy bóng áo vàng anh em be nhiều lắm. 2 quán này không gian 2 quán rộng rãi, mấy bé nhân viên dễ thương, lanh lẹ chắc là sẽ được lòng anh em thôi!

Chương trình chỉ kéo dài đến ngày 15/11 và giới hạn số lượng tặng nên các xế tranh thủ ghé nha. Lâu lâu làm ly cà phê, ăn miếng bánh nghỉ chân cho mát lòng mát dạ sau những cuốc xe bon bon ngoài đường nào! Chi tiết hơn thì anh em xem tại đây:https://www.be.xyz/tin-tuc/de-be-moi?utm_source=Spread

be-moi-tai-xe-cafe-banh-mi-jpg.6703

Nếu có bất cứ kinh nghiệm nào trong việc nhận quà be đợt này, các xế nhớ comment ở dưới chia sẻ cho mọi người cùng biết kèm theo vài “quánh” giá nha!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

anh3dung

Tài xế mới
Cà phê ngon quá mấy bác, chỗ mình nhận là 136 Bùi Thị Xuân, chở khách đi qua trên đường này, đúng giờ phát cafe free nên mua vào lấy luôn, khi đó có 2-3 ae be cũng mới vừa lấy đi ra

LeLam1104

Tài xế mới
Qua quán bên Trần Cao Vân và CMT8 có chỗ ngồi đợi khách luôn đấy mấy bác.Từ khi có cái event này em phấn chấn hẳn vì be quan tâm ae tài xế quá, dạo này trời nóng quá, có địa điểm nghỉ đợi khách cũng đỡ lắm

LiemPT

Tài xế mới
Thêm bánh mì thêm vui, mong là địa điểm sẽ nhiều hơn nữa nhất là mấy quận vùng ngoài xíu nha.Em thấy bánh mì họ làm ngon quá mấy bác, A Phao ấy

cuaxaome

Tài xế mới
Share địa điểm bắt khách nờm nộp đi mọi người, em hay đứng chỗ CV Lê Thị Riêng thấy cũng khá ok vì cũng gần nhà em ở

cyborgkhoa

Tài xế mới
Tranh thủ nhé bà con, mình đi trễ 30p mà sắp hết suất rồi đó nhé, đông vui ghê luôn

dunggrap

Tài xế mới
Góp ý với be là nên double xuất cà phê nha nhiều nơi chậm chân là hết xuất đó.Mình thấy nhân viên họ làm rất ok và lịch sự luôn

hijack

Tài xế mới
Cafe quá ngon luôn, sau này mình sẽ ghé quán 82 Huỳnh Văn Bánh, Q.Phú Nhuận uống mỗi sáng dù có free hay ko

june_liht

Tài xế mới
Vào đây update mấy địa điểm mới nhé ae
be.xyz/tin-tuc/de-be-moi?utm_source=Spread

keduadoi

Tài xế mới
Be chu đáo thế này thì làm sao mình mất tinh thần làm việc được đây, 2 ngày thứ năm và sáu trong tuần em cày cả ngày luôn

lengochang

Tài xế Bạc
Thành viên BQT
Anh em tới ăn miễn phí đừng ngại nhé: