prorubi386

Tài xế Đồng
Người cống hiến
lần đầu tiên dùng Grabpay đặt grabfood và nhập mã chao80

TTKM

Moderator trial
Thành viên BQT
2 mã này bữa ai nhập NOELXANH vào ngày 24/12 giờ ngon thật, mã cho cả GrabFood :*

prorubi386

Tài xế Đồng
Người cống hiến
  • Ưu đãi không áp dụng cho những khách hàng từng thanh toán qua GrabPay/ GrabPay Credits/ GrabPay by Moca trước đây.
lần đầu nạp grabpay và nhập mã 1tr mới đc gói 1tr
còn nạp trc đó ko có đâu

TTKM

Moderator trial
Thành viên BQT
:love::love::love::love: Mn muốn nhiều ưu đãi nên dùng Grabpay by moca

tungnguyen1008

Tài xế Đồng
vậy giờ có tặng mã giới thiệu được nữa ko bạn?

LOVERSECRET

Tài xế mới
Ở đây có ai bị như e k ạ :(
Năm 2018 dùng nã giới thiệu ng dùng mới trị giá 30k vẫn sử dụng bt mà bắt đầu từ 01/01/2019 dùng thì app phản hồi mã hết hiệu lực, trong khi mã của e còn tận đến 12/01/2019 @@.

prorubi386

Tài xế Đồng
Người cống hiến
Mã này Ai cũng hiện nhưng k phải ai cũng dùng đc
Nhập hiện mà k apply đc tức :))

TTKM

Moderator trial
Thành viên BQT
Mã này mình cũng nghe mấy hôm trước khủng quá mà không thấy ai dùng được, chắc nó dành cho 1 số người nào đó thôi nên mình không cập nhật vào

Hoapham

Tài xế mới
Mã khuyến mãi Grab Express hôm nay (7/1/2019) là gì nhỉ cả nhà ơi ?

nhatbien99

Tài xế mới
hahaa có hôm mình dùng mã khuyến mãi grab mà được free luôn mấy chuyến

Giavien

Tài xế mới
Ad ơi sao grabfood thanh toán bằng thẻ mà phải thanh toán trước mới đc đặt đồ ăn vậy ạ? Lỡ tài xế huỷ chuyến bị mất tiền sao ạ, nó có hoàn lại thẻ liền ko ạ

TTKM

Moderator trial
Thành viên BQT
Có hoàn tiền nha bạn, chỉ cần chuyến GrabFood đó bị hủy là tiền sẽ về lại ví ngay lập tức thôi bạn nên cứ iên tâm :D

Giavien

Tài xế mới
Sao lúc trước nhan hàg rồi mới trừ tiền mà bây giờ lại bắt thanh toán trước rồi ad ?

TTKM

Moderator trial
Thành viên BQT
Thủ thuật rất hay, chứ canh đúng giờ nhập mã book là tài xế không có ai nhận hết do quá tải...tầm vài phút sau cái mã km hết sử dụng được và mỗi lần có 200 mã :D

prorubi386

Tài xế Đồng
Người cống hiến
tui vừa ghi thêm trường hợp chờ 30' r book mà quán vẫn đông , và tx kêu hủy thì mình vẫn hủy và giữ nguyên trang đặt xe đó ko đc back ra ngoài

prorubi386

Tài xế Đồng
Người cống hiến
còn mã tym2 áp dụng grabpay nữa , mã này ghi là giảm tiền ship nhưng thực ra nó trừ hẳn vào tiền đồ ăn luôn
ví dụ : mua ổ bánh mì 25k , ship 15k (bán kính 5km) , nhập tym2 , KM trừ 25k , grabpay thanh toán 15k ship thôi

imkatze

Tài xế mới
Mình xài liên kết GrabPay by Moca với thẻ Visa (Không có tài khoản NH, chỉ có thẻ) nên không biết được chính xác trong thẻ còn bao nhiêu tiền. Ví dụ trong thẻ không còn đủ tiền để trả thì hệ thống sẽ báo lúc mình đặt xe phải không nhỉ ạ?

prorubi386

Tài xế Đồng
Người cống hiến
hiện tại visa có cái sướng là bạn hết tiền trong visa , bạn vẫn xài Grab đc , bạn âm tiền , bạn trả lại sau

Lucoi006

Tài xế Đồng
Mình bị trường hợp không add thẻ credit vào tk grab được sau khi đã add thẻ đó vào những tk khác khoảng 5 6 lần( xoá thẻ ở tk cũ mới add qua tk mới). Ai có cách khắc phục chỉ mình với

Đính kèm

113 KB · Lượt xem: 710

TTKM

Moderator trial
Thành viên BQT
Đã update mã vào mục Toàn quốc, mã này có hạn 6 tháng luôn ghê thật :D

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Thế là none hết số lượng dùng nên nó hủy rồi bạn, dùng mã THUGF nữa đi bạn :)