TTKM

Moderator trial
Thành viên BQT
Ưu đãi đồng giá GrabCar tại các trung tâm thương mại Vincom, Aeon nè mọi người, ở gần đó thì nhớ dùng nhé, đặt xong sẽ thấy tự động giá giảm xuống.

TTKM

Moderator trial
Thành viên BQT
Do mình thấy mã mà cho khách hàng lần đầu sử dụng thì lẽ ra chỉ cần 1 mã thôi là được vì sử dụng 1 mã rồi thì các kia sẽ không thể dùng được.
Các mã đều giống nhau cả nên mình chỉ để 1 mã thanh toán tiền mặt vs 1 mã thanh toán grabpay cho mn lựa chọn thôi, để nhiều cũng ko dùng được hết.Khi nào hết hạn cái mình sẽ cập nhât các mã nào còn hạn đưa lên :)

prorubi386

Tài xế Đồng
Người cống hiến
anmienphi vừa tung ra cái grab nó tắt liền , ng dùng nhìu clone máy ảo PC quá , vừa tung ra bán đầy trên Gr

lengochang

Tài xế Bạc
Thành viên BQT
Chuyên mục thủ thuật vui, mình đã đặt được 209 đơn hàng Grab, anh chị em show lên kỷ lục của mình nào.

phuc0822

Tài xế mới
VNGFOT, VNGFIP Hạn dùng đến 31.10
Giảm 50% tối đa 50K x 3đơn cho khách hàng lần đầu dùng Grabfood và thanh toán không bằng tiền mặt

TTKM

Moderator trial
Thành viên BQT
hihi,, mình cũng hay đi tìm mã nhưng sót đó ạ, có mã gì nhớ để lại comment để mình cập nhật lên nhé.Dạo này ko thấy mã 2 bánh gì cả chán thật.

TTKM

Moderator trial
Thành viên BQT
Uh bạn, nó cũng giống mã DIGRAB...toàn những mã dành cho k/h mới ko người cũ bây giờ ko thấy 1 mã...:'(

ducthinhh

Tài xế Đồng
chịu khó up mã người mới nhiều đi admin người củ giảm cũng k có nhiêu

TTKM

Moderator trial
Thành viên BQT
3 mã Grabfood hot nhất từ nay đến 13/12 mọi người chú ý nhé:

Nhập mã TRUA12 ưu đãi 40.000đ.Áp dụng cho đơn hàng GrabFood tại Hồ Chí Minh.Áp dụng cho Quán ưa thích/ Preferred merchants trong thời gian 10h - 11h HSD 13/12.
Nhập mã TOI12 ưu đãi 40.000đ.Áp dụng cho đơn hàng GrabFood tại Hồ Chí Minh.Áp dụng cho Quán ưa thích/ Preferred merchants trong thời gian 19h - 20h HSD 13/12.
Nhập mã VODICH giảm 30% tối đa 50.000đ cho các đơn hàng GrabFood áp dụng với quán ưu thích/Prefered Merchant.Dùng tối đa 2 lần/ngày.HSD 13/12/2019

ducthinhh

Tài xế Đồng
Ưu đãi có giá trị giảm 30.000đ cho 7 đơn hàng GrabExpress Siêu Tốc và GrabExpress Siêu Tốc COD.Điền số điện thoại sử dụng Grab và link Facebook bán hàng vào link trên để nhận ưu đãi miễn phí giao hàng cả tuần.Đăng ký nhận ưu đãi FREESHIP tại đây
link này cập nhật đi admin

PhieuDu

Tài xế mới
grab dạo này cùi bắp quá, ko còn mã ANMIENPHI như xưa, yếu thế hơn NOW rồi, now có NOWNEW giảm hẵn 60k

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Baemin dạo này mình thấy mới ngon, khác hàng mới thì 50k, k.hang cũ thì km 30k hàng ngày...Grabfood ít khuyến mãi mấy tháng nay.

ducthinhh

Tài xế Đồng
admin web này bận đếm tiền hay sao mà càng lúc càng không cập nhật mã khuyến mãi

TTKM

Moderator trial
Thành viên BQT
Thực sự giờ Grab ít km nên không có mã để cập nhật, toàn những mã áp dụng 1 số gian hàng nào đó nên mình cũng không cập nhật làm gì...anh em ai biết mã share mình update nào :)