• Diễn đàn TechBike đang trong đợt tuyển MOD, SUB MOD...rất hoan nghênh anh em đăng ký thành viên tham gia nhiệt tình. Xem chi tiết tại đây

[Cập nhật hàng ngày] Xem mã khuyến mãi Grab hôm nay

TTKM

TTKM

Moderator trial
Thành viên BQT
Grab tặng bạn mã DONGGIA3K – ưu đãi ĐỒNG GIÁ 3.000đ cho dịch vụ #GrabBike khi LẦN ĐẦU thanh toán không dùng tiền mặt (bao gồm thanh toán trực tiếp qua thẻ hoặc thanh toán qua Ví điện tử Moca trên ứng dụng Grab. Ưu đãi chỉ áp dụng trên toàn quốc, từ ngày 26/08 đến 01/09/2019.

TTKM

TTKM

Moderator trial
Thành viên BQT
Nhập mã QUOCKHANH giảm 50.000đ áp dụng cho đơn hàng từ 200.000đ & mã ANLE giảm 20.000đ áp dụng cho đơn hàng từ 60.000đ.HSD 08/09/2019

ducthinhh

ducthinhh

Tài xế Đồng
Cập nhật mã đi admin ơi mã hết hạn hủy đi

TTKM

TTKM

Moderator trial
Thành viên BQT
Ưu đãi đồng giá GrabCar tại các trung tâm thương mại Vincom, Aeon nè mọi người, ở gần đó thì nhớ dùng nhé, đặt xong sẽ thấy tự động giá giảm xuống.

P

PhieuDu

Tài xế mới
grab nó chạy ldplayer rồi ko sài đc nữa ad

TTKM

TTKM

Moderator trial
Thành viên BQT
  • TTKM

TTKM

Cái nào không dùng được bạn nhỉ??

Còn 1 trả lời bên dưới
ducthinhh

ducthinhh

Tài xế Đồng
  • ducthinhh

ducthinhh

mã anmienphi không dùng được admin ơi

Còn 1 trả lời bên dưới
prorubi386

prorubi386

Tài xế Đồng
Người cống hiến
  • prorubi386

prorubi386

anmienphi vừa tung ra cái grab nó tắt liền , ng dùng nhìu clone máy ảo PC quá , vừa tung ra bán đầy trên Gr

lengochang

lengochang

Support
Thành viên BQT
Moderator
Chuyên mục thủ thuật vui, mình đã đặt được 209 đơn hàng Grab, anh chị em show lên kỷ lục của mình nào.

phuc0822

phuc0822

Tài xế mới
VNGFOT, VNGFIP Hạn dùng đến 31.10
Giảm 50% tối đa 50K x 3đơn cho khách hàng lần đầu dùng Grabfood và thanh toán không bằng tiền mặt