• Diễn đàn TechBike đang trong đợt tuyển MOD, SUB MOD...rất hoan nghênh anh em đăng ký thành viên tham gia nhiệt tình. Xem chi tiết tại đây

[Cập nhật hàng ngày] Xem mã khuyến mãi Grab hôm nay

nhatbien99

nhatbien99

hahaa có hôm mình dùng mã khuyến mãi grab mà được free luôn mấy chuyến

G

Giavien

Ad ơi sao grabfood thanh toán bằng thẻ mà phải thanh toán trước mới đc đặt đồ ăn vậy ạ? Lỡ tài xế huỷ chuyến bị mất tiền sao ạ, nó có hoàn lại thẻ liền ko ạ

TTKM

TTKM

Moderator
Thành viên BQT
  • TTKM

TTKM

Có hoàn tiền nha bạn, chỉ cần chuyến GrabFood đó bị hủy là tiền sẽ về lại ví ngay lập tức thôi bạn nên cứ iên tâm :D

Còn 1 trả lời bên dưới
G

Giavien

• G

Giavien

Sao lúc trước nhan hàg rồi mới trừ tiền mà bây giờ lại bắt thanh toán trước rồi ad ?

G

Giavien

Thanh toán kiểu này nản và sợ qué😓

prorubi386

prorubi386

Người cống hiến
Mình chỉ cách các bạn ăn Km 0d của Grab từ 14h~17h
Lai rai trên fanpage grabfood sẽ có thông báo Km tặng free 1 ly trà sữa thương hiệu j đó
Các bạn book ngay lúc 14h đa số bận và tx kêu huỷ vì quán đông
Cách là các bạn để nguyên màn hình book xe , cho màn hình sáng hoài và đã giảm trừ KM và k book gì cả , và chờ
30’ sau hãy nhấn book nhé 100% ăn đc ly trà free , như hình ta để ở trang đó và chờ 30’ sau cho quán bớt tx lại r book , mình áp dụng cách này hoài và k bao giờ bị tx kêu huỷ và lúc nào cũng húp đc ly trà free
nếu chờ 30' sau book quán vẫn đông , tx vẫn kêu hủy thì mình hủy nhưng ko đc back ra ngoài , vẫn giữ nguyên trang đặt xe đó đặt tx khác , vì lúc này mã đã hết , ta mà back ra ngoài là coi như mã hết hiệu lực
Hiện tại cách này Grab chưa fix

Đính kèm

Sửa lần cuối:
TTKM

TTKM

Moderator
Thành viên BQT
  • TTKM

TTKM

Thủ thuật rất hay, chứ canh đúng giờ nhập mã book là tài xế không có ai nhận hết do quá tải...tầm vài phút sau cái mã km hết sử dụng được và mỗi lần có 200 mã :D

Còn 2 trả lời bên dưới
prorubi386

prorubi386

Người cống hiến
  • prorubi386

prorubi386

tui vừa ghi thêm trường hợp chờ 30' r book mà quán vẫn đông , và tx kêu hủy thì mình vẫn hủy và giữ nguyên trang đặt xe đó ko đc back ra ngoài

prorubi386

prorubi386

Người cống hiến
  • prorubi386

prorubi386

còn mã tym2 áp dụng grabpay nữa , mã này ghi là giảm tiền ship nhưng thực ra nó trừ hẳn vào tiền đồ ăn luôn
ví dụ : mua ổ bánh mì 25k , ship 15k (bán kính 5km) , nhập tym2 , KM trừ 25k , grabpay thanh toán 15k ship thôi

imkatze

imkatze

Mình xài liên kết GrabPay by Moca với thẻ Visa (Không có tài khoản NH, chỉ có thẻ) nên không biết được chính xác trong thẻ còn bao nhiêu tiền. Ví dụ trong thẻ không còn đủ tiền để trả thì hệ thống sẽ báo lúc mình đặt xe phải không nhỉ ạ?

prorubi386

prorubi386

Người cống hiến
  • prorubi386

prorubi386

hiện tại visa có cái sướng là bạn hết tiền trong visa , bạn vẫn xài Grab đc , bạn âm tiền , bạn trả lại sau

Lucoi006

Lucoi006

Mình bị trường hợp không add thẻ credit vào tk grab được sau khi đã add thẻ đó vào những tk khác khoảng 5 6 lần( xoá thẻ ở tk cũ mới add qua tk mới). Ai có cách khắc phục chỉ mình với

Đính kèm

TTKM

TTKM

Moderator
Thành viên BQT
Đã cập nhật lại rồi @prorubi386 ...thank bạn nhiều :love::love:

ducthinhh

ducthinhh

mã none sao không sài được ad ơi xem lại chỉ mã food120 thôi

CHENG

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
  • CHENG

CHENG

Thế là none hết số lượng dùng nên nó hủy rồi bạn, dùng mã THUGF nữa đi bạn :)

T

tungnguyen1008

có cách nào add thẻ Visa để dùng mã GPM100 ko m,n ơi? mình ad đc khoảng 7-8 tk là ko ad đc nữa!

Lucoi006

Lucoi006

• Lucoi006

Lucoi006

Mình cũng bị tình trạng tương tự. Nhờ Grab hỗ trợ vẫn không khắc phục được

Còn 2 trả lời bên dưới
TTKM

TTKM

Moderator
Thành viên BQT
  • TTKM

TTKM

Mình thấy dịch vụ nào cũng vậy, thẻ đã add vào 1 tài khoản thì add tài khoản khác sẽ không được mà bạn add được 7 8 tài khoản là cũng hay á chứ :D

prorubi386

prorubi386

Người cống hiến
  • prorubi386

prorubi386

ko biết giờ Grab fix chưa ? mình chưa thử lại , hiện giờ mình nuôi 1 số lượng sim đủ để nhận sms KM của Grab r , trc đây mình cũng add cả đống sim bằng 1 cái visa hoặc 1 cái atm đây

prorubi386

prorubi386

Người cống hiến
từ nay nuôi sim nhận sms KM của Grab chỉ vs 1 máy :)) sướng sướng

Đính kèm

T

Tidusstar

• T

Tidusstar

Clone app. Chắc máy phải root hả bác. Làm như nào thế ?

Còn 1 trả lời bên dưới
prorubi386

prorubi386

Người cống hiến
  • prorubi386

prorubi386

App này k phải app clone app , clone app nó tạo ra 1 shorcut chứ k phải là 1 app riêng độc lập , này là app 2account có thu phí , 90k đk app

T

Tidusstar

• T

Tidusstar

Dùng xong 1 lần rồi xóa đi làm lại thì có cần 90k ko nhỉ

Còn 2 trả lời bên dưới
prorubi386

prorubi386

Người cống hiến
  • prorubi386

prorubi386

Cũng chưa thử ,mới thử build ra 10 app cho 10 sim r để đó , khi cần xài thì log từng app check km , app nào km ngon dùng app đó book xe
Trc k biết mở nhìu đa nhiệm mỗi lần muốn soi km log ra log vô miết mà app grab 1 máy có dấu hiệu log ra log vô nhìu grab khoá sdt đó và khoá cả seri máy
Giờ biết cách đỡ ghê

ĐĂNG KÝ THÀNH VIÊN THẢO LUẬN

NHẬN 100K TỪ MOMO MIỄN PHÍ