Lịch tuyển dụng và đào tạo GrabBike, GrabFood, GrabExpress tại HCM-HN-DN

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Anh em tài xế nào đang có nhu cầu đăng ký chạy grabbike hoặc đăng ký thêm dịch vụ Grabfood, Grabexpress thì có thể tham khảo lịch tuyển dụng và đào tạo hàng tháng mình cập nhật tại bài viết dưới đây anh em theo dõi để biết mà đi đăng ký nhé.

Từ 31/01/2020, Grab áp dụng lịch đào tạo mới với những lưu ý sau:
? Đổi tên lớp "Tái đào tạo" thành lớp "Nâng cao chất lượng dịch vụ" (Dành cho Đối Tác vi phạm QTUX).
? Gom lớp GrabExpress Siêu Tốc & GrabFood.
Để hỗ trợ hoạt động của mình thuận tiện hơn, Đối tác hãy lưu lại thời gian đào tạo bên dưới nhé!

Để hỗ trợ hoạt động của mình thuận tiện hơn, Đối tác hãy lưu lại thời gian đào tạo bên dưới nhé!

Hồ Chí Minh

Từ 31/01/2020, Grab áp dụng lịch đào tạo mới với những lưu ý sau:
  • Địa điểm Tuyển dụng & Đào tạo: 215C Lý Thường Kiệt, P.15, Q.11.
  • Thêm lớp GrabExpress SÁNG thứ 3/4/5 (8h00).
  • Thêm lớp GrabFood CHIỀU thứ 3/5 (17h30) & SÁNG thứ 6 (8h00).
  • KHÔNG mở lớp GrabExpress + GrabFood sáng thứ 7.

Hà Nội

Đà nẵng

TP Khác

• Tại các TP. khác:

Sửa lần cuối:

khanhlong123

Tài xế mới
cảm ơn mình chuẩn bị lên đường cùng công ty đa quốc gia đây làm việc là phải được đi đây đi đó mới chịu nha

KhoiPPG

Tài xế Đồng
Chui vào con đường không lối thoát này làm gì bạn ơi. Khuyên thật lòng đó.

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Cập nhật lich đào tạo tháng 07/2019

Từ 01/07/2019, Grab áp dụng lịch đào tạo mới với những lưu ý sau:
? Lớp tái đào tạo từ 17h-18h thứ 2-4-6, chỉ dành cho Đối tác tạm ngưng kích hoạt tài khoản do vi phạm QTUX.
? Đối tác lâu ngày không hoạt động, chuyển vùng, chuyển từ Grab 4 bánh qua Grab 2 bánh và không vi phạm QTUX muốn vận hành lại sẽ áp dụng lịch đào tạo bên dưới như Đối tác mới.

TruongDat

Tài xế mới
Em muốn đăng kí mới chuyên chạy Grab-food chiều từ 5h đến đêm có được không ạ. Thủ tục cần những gì ạ

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Xem điều kiện ở đây nè bác.

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Cập nhật lịch đào tạo mới áp dụng từ 15/07/2019 tại HCM và HN

Optimu111

Tài xế mới
Ad cho mình hỏi mình bị khoá tk vì chạy bên thứ 3 thì giờ mình đăng ký grab food đc ko
Và grab food muốn chạy lúc nào cũng đc phải ko ạ.

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
GrabFood là dịch vụ kèm theo của anh em chạy grabbike thôi, đăng ký grabbike chạy sẽ kích hoạt luôn grabfood nên nếu bị khóa tài khoản grab vĩnh viên thì ko chạy đc grabfood rồi bác ơi

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
GrabFood chuyên khi nào mở đăng ký thì bên Grab sẽ chọn lọc đối tác để gửi tin nhắn mời đăng ký nên GrabFood chuyên ko đăng ký được nha bác, hiện tại vẫn chưa mở lại.

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Lịch tuyển dụng và đào tạo, áp dụng từ 9/3/2020 dành cho anh em đăng ký Grab 2 bánh như bike, food, express.... tại HN và HCM....CẬP NHẬT TRÊN BÀI VIẾT NHÀ ANH EM....