Cập nhật chương trình tích điểm GO-VIET từ ngày 26/08/2018

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Chương trình tích điểm thưởng theo ngày của GO-VIET thông thường sẽ được thay đổi theo tuần cụ thể đây là lần thay đổi thứ 2 và dưới đây các cộc mốc tích điểm mới của GO-VIET từ ngày 26/08/2018 anh em lưu ý nhé.

Bảng điểm thưởng trên của GO-VIET tăng lên từ các mốc 5 - 9 - 13 lên thành 10 - 18 - 28 tương ứng với các mốc tiền từ 50k - 120k - 220k lên 80k - 180k - 300k.

Như vậy có thể thấy mốc điểm của GO-VIET đã tăng lên khá nhiều trong lần trong lần câp nhật này dưới đây là 3 lần thay đổi của GO-VIET cho đến thời điểm hiện tại.

Với mốc điểm trên nhiều anh em tài xế chạy part time thì khó có thể đạt được và nếu anh em nào chạy từ 7 tiếng trở lên thì có thể đạt được mốc tối đa là 28 điểm tương ứng với 300.000đ.

Để đạt được mức điểm này và tốn ít thời gian nhất có thể thì anh em nên lưu ý chỗ giờ cao điểm.

Cụ thể sẽ có 2 mốc giờ cao điểm để anh em có thể đạt 2 điểm đó là:

Từ thứ 2 -> thứ sáu
  • 06:00 - 09:00
  • 17:00 - 20:00
Từ thứ 7 -> chủ nhật
  • 16:00 - 22:00
  • 22:00 - 00:00
Nên nếu anh em chạy part time hay chạy cày đủ điểm rồi nghĩ thì nên lựa giờ cao điểm này để chạy nha để đảm bảo đạt được tối đa số tiền hỗ trợ của GO-VIET.Tổng có 6 giờ cao điểm nên anh em ưu tiên chạy 6h này trên hết nhé.

Đi kèm chương trình thưởng này thì GO-VIET cũng khuyến mãi 9.000đ cho 8Km đầu tiên nên lượng khách hàng có thể tăng lên hàng ngày.

Techbike sẽ cập nhật thông tin mới nhất từ GO-VIET nên anh em nhớ theo dõi và tham gia diễn đàn nhé.

Sửa lần cuối:

Vudoan

Tài xế Đồng
Cũng vừa mới nhận TN của Go-Viet, áp dụng từ 27/8. Đúng như mod nói, ae chạy bán thời gian khó mà đạt được mức thưởng như trước, không biết ae chạy cả ngày có nhiều người đạt được 28 cuốc không? Thay đổi nhanh thật đó, nhưng nói chung cũng vẫn còn ưu đãi, vẫn hơn bên ứng dụng "tương tự" kia...

paulhuynh

Tài xế mới
Em nghe đâu ko còn miễn phí đồng phục khi đk chạy gobike nữa hả a

conghau

Tài xế mới
e gửi đăng kí từ hôm tối t6 tới giỡ vẫn chưa nhận được tn của goviet nữa ạ, hoang mang quá

Nghị Trần

Tài xế mới
Mình gửi đăng ký tối thứ 3tới giờ vẫn chưa có tn lên đăng ký nữa.