[Cập nhật] Chương trình thưởng hiện tại tài xế VatoBike, VatoCar

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Từ nay các thông tin mới nhất về chương trình thưởng của Váto đối với các đối tác tài xế (VatoBike, VatoCar) sẽ được cập nhật duy nhất tại bài viết này để tránh việc tạo nhiều bài viết và các chương trình thưởng hết hạn làm hiểu nhầm thông tin cho anh em tài xế và ngoài ra anh em có thể so sánh các chương trình thưởng các ứng dụng gọi xe khách nhau để biết nên chạy ứng dụng nào vào lúc này để có doanh thu tốt nhất nhé.

Anh em đang hoạt động ở khu vực nào thì xem chương trình thưởng khi vực đó nhé và mình sẽ cập nhật liên tục các chương trình thưởng này mỗi khi có thay đổi, bài viết sẽ được ghim ở đầu trang chuyên mục Vato.

CHƯƠNG TRÌNH THƯỞNG VATOBIKE

• Thời gian áp dụng: từ 00h00 ngày 09/12/2019 cho đến khi có thông báo mới nhất
  • Đối tượng áp dụng: Vato Bike
  • Phạm vi áp dụng: Toàn hệ thống VATO

CHƯƠNG TRÌNH THƯỞNG VATOCAR

• Thời gian áp dụng: từ 00h00 ngày 09/12/2019 cho đến khi có thông báo mới nhất
  • Đối tượng áp dụng: VatoCar
  • Phạm vi áp dụng: Toàn hệ thông VATO

Anh em có thắc mắc hay hỏi đáp, chia sẽ gì cứ để lại bình luận bên dưới bài viết nhé và xem thêm các chương trình thưởng ứng dụng gọi xe khác tại bài viết bên dưới đây nhé.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

xeom5sao

Tài xế Đồng
Người cống hiến
Vato chìm quá không thể ngóc nổi. Ngày mai em đi đăng ký bee, không trụ nổi Go việt nữa.

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Vato vừa cập nhật mới chương trình thưởng tài xế vatobike và vatocar từ ngày 22/07/2019 cho đến khi có thông báo mới nhất

Tranhai3011

Tài xế Bạc
Người cống hiến
Mở app khách vắng tanh.. Tắt app
Khách book kg có tx.... Xóa app

Lalaitu

Tài xế Đồng
Ad . Cho mình hỏi đk vato cần thẻ ngân hàng nào ạ !..thanks .

Tranhai3011

Tài xế Bạc
Người cống hiến
Argribank nhé

voluan86

Tài xế mới
Vatocar khong co khach..ngoi 2 tieng trong trung tam khong no 1 cuoc....thi thuong o dau ra...mot ngay no duoc 3-4c.....potay....