GrabBike [Cập nhật] Chương trình thưởng hiện tại tài xế GrabBike

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Từ nay các thông tin mới nhất về chương trình thưởng dành cho anh em chạy GrabBike bao gồm cả GrabFood, GrabExpress... sẽ được mình cập nhật duy nhất tại bài viết này để tránh việc tạo nhiều bài viết và các chương trình thưởng hết hạn làm hiểu nhầm thông tin cho anh em tài xế và ngoài ra anh em có thể so sánh các chương trình thưởng các ứng dụng gọi xe khách nhau để biết nên chạy ứng dụng nào vào lúc này để có doanh thu tốt nhất nhé.

Anh em hoạt động ở khu vực nào thì xem chương trình thưởng khi vực đó nhé và mình sẽ cập nhật liên tục các chương trình thưởng này mỗi khi có thay đổi, bài viết sẽ được ghim ở đầu trang chuyên mục Grab.

Thành phố Hồ Chí Minh

• Thời gian áp dụng: từ ngày 03/08/2020 cho đến khi có thông báo mới
  • Đối tượng áp dụng: toàn bộ đối tác chạy grab 2 bánh không áp dụng cho đối tác chạy GrabFood Chuyên, anh em chạy GF Chuyển xem chương trình thưởng tại đây.
  • Khu vự áp dụng: TP.HCM

Nội dung chương trình thưởng

Thành phố Hà Nội

• Thời gian áp dụng: từ ngày 03/08/2020 cho đến khi có thông báo mới
  • Đối tượng áp dụng: toàn bộ đối tác chạy grab 2 bánh không áp dụng cho đối tác chạy GrabFood Chuyên, anh em chạy GF Chuyển xem chương trình thưởng tại đây.
  • Khu vự áp dụng: TP.HN

Thành phố Đà Nẵng, Huế, Hội An, Khánh Hoà, Cần Thơ, Vũng Tàu, Quảng Ninh & Hải Phòng

• Thời gian áp dụng: từ ngày 22/06/2020 cho đến khi có thông báo mới
  • Khu vự áp dụng: Đà Nẵng, Huế, Hội An, Khánh Hoà, Cần Thơ, Vũng Tàu, Quảng Ninh & Hải Phòng

Các thành phố khác

• Thời gian áp dụng: từ ngày 22/06/2020 cho đến khi có thông báo mới
  • Khu vự áp dụng: Toàn quốc trừ HN, HCM, Bình Dương, biên hòa, đà nẵng, hội an, huế

Ngoài ra anh em xem các chương trình thưởng ứng dụng gọi xe khác để so sánh nên chạy hãng nào để được doanh thu tốt nhất nhé:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
CẬP NHẬT CHƯƠNG TRÌNH THƯỞNG NGỌC tại HN và HCM TỪ 17/05/2019

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Grab cập nhật thưởng mới...
Chương trình Thưởng Ngọc ĐẶC BIỆT 400.000đ mỗi tuần

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
CẬP NHẬT CHƯƠNG TRÌNH THƯỞNG NGỌC GRABBIKE TỪ 31/5/2019 tại TP.HCM, Hà Nội, Đà Nẵng và các thành phố khác

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Cập nhật chương trình thưởng Ngọc, áp dụng từ 20/6/2019 và Chương trình Thưởng Ngọc ĐẶC BIỆT 400.000đ mỗi tuần từ 17/06 - 23/06 tại HCM và HN

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
[Grab 2 bánh Hồ Chí Minh & Hà Nội ] Cập nhật chương trình thưởng ngọc, áp dụng từ 23/09/2019

huytoan95

Tài xế mới
Mấy anh cho em hỏi khi mình bật địa điểm ưa thích lên rồi thì sẽ không nhận được thưởng ngọc vậy đến khi nào mới nhận lại được ngọc ạ

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
1 ngay chi co duoc 2 chuyen địa điểm ưa thích nen chuyen nao ko su dung tinh nang nay thi van tinh NGOC nha ban.

huytoan95

Tài xế mới
Hồi chiều em có bật tính năng này lên xong rồi tắt, em chạy được 4 cuốc rồi mà vẫn ko có ngọc anh ạ

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
  • Tỉ lệ hoàn thành chuyến: >= 75%
  • Đánh giá sao 4.8 trở lên
Bạn có đạt điều kiện này không nhỉ?

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
[Grab 2 bánh Toàn quốc] Cập nhật chương trình thưởng ngọc Thành phố mới, áp dụng từ 07/10/2019

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
[Grab 2 bánh Hà Nội và HCM] Cập nhật chương trình thưởng ngọc, áp dụng từ 12/11/2019

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Cập nhật chương trình thưởng ngọc, áp dụng từ 07/04/2020 tài xế GrabBike tại HCM và hN

dungtaxi

Tài xế mới
Bao giờ Grabcar mới hoạt động lại các bạn. ở nhà sắp chết đói rồi

XeOmMenly

Tài xế Đồng
Cập nhật chương trình thưởng ngọc, áp dụng từ 07/04/2020 tài xế GrabBike tại HCM và hN
em ơi cho anh hỏi bên Grab là chỉ có chuyên grabfood thôi chứ đâu có chương trình chuyên grabexpress phải ko em?

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
em ơi cho anh hỏi bên Grab là chỉ có chuyên grabfood thôi chứ đâu có chương trình chuyên grabexpress phải ko em?
Ko có bác, chỉ có bên be thì có chuyên express...bác ưng chạy chuyên thì qua ghtk hay lalamove, ahamove cũng thấy nhiều anh em đăng ký.

XeOmMenly

Tài xế Đồng
Ko có bác, chỉ có bên be thì có chuyên express...bác ưng chạy chuyên thì qua ghtk hay lalamove, ahamove cũng thấy nhiều anh em đăng ký.
cảm ơn em, anh thích chạy đa dạng hơn, anh hỏi cho biết thôi. Anh mới đk bên grab đang chờ gửi mail và sms, thấy nhiều ae phản ánh giờ vào grab bắt chạy chuyên 30 đơn food mới cho mở các chức năng khác. Nên anh hỏi ko biết grab nó có lại bắt chạy thêm 30 đơn express nữa ko :D