• Diễn đàn TechBike đang trong đợt tuyển MOD, SUB MOD...rất hoan nghênh anh em đăng ký thành viên tham gia nhiệt tình. Xem chi tiết tại đây

GrabBike [Cập nhật] Chương trình thưởng hiện tại tài xế GrabBike

hoangnam

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Từ nay các thông tin mới nhất về chương trình thưởng dành cho anh em chạy GrabBike bao gồm cả GrabFood, GrabExpress... sẽ được mình cập nhật duy nhất tại bài viết này để tránh việc tạo nhiều bài viết và các chương trình thưởng hết hạn làm hiểu nhầm thông tin cho anh em tài xế và ngoài ra anh em có thể so sánh các chương trình thưởng các ứng dụng gọi xe khách nhau để biết nên chạy ứng dụng nào vào lúc này để có doanh thu tốt nhất nhé.

Anh em hoạt động ở khu vực nào thì xem chương trình thưởng khi vực đó nhé và mình sẽ cập nhật liên tục các chương trình thưởng này mỗi khi có thay đổi, bài viết sẽ được ghim ở đầu trang chuyên mục Grab.

Thành phố Hồ Chí Minh

• Thời gian áp dụng: từ ngày 12/11/2019 cho đến khi có thông báo mới
  • Đối tượng áp dụng: toàn bộ đối tác chạy grab 2 bánh không áp dụng cho đối tác chạy GrabFood Chuyên, anh em chạy GF Chuyển xem chương trình thưởng tại đây.
  • Khu vự áp dụng: TP.HCM

Nội dung chương trình thưởng

CHƯƠNG TRÌNH THƯỞNG NGỌC ĐẶC BIỆT

Thành phố Hà Nội

• Thời gian áp dụng: từ ngày 12/11/2019 cho đến khi có thông báo mới
  • Đối tượng áp dụng: toàn bộ đối tác chạy grab 2 bánh không áp dụng cho đối tác chạy GrabFood Chuyên, anh em chạy GF Chuyển xem chương trình thưởng tại đây.
  • Khu vự áp dụng: TP.HN

CHƯƠNG TRÌNH THƯỞNG NGỌC ĐẶC BIỆT

Thành phố Đà Nẵng

• Thời gian áp dụng: từ ngày 08/07/2019 cho đến khi có thông báo mới
  • Khu vự áp dụng: TP.Đà Nẵng

Các thành phố khác

• Thời gian áp dụng: từ ngày 29/04/2019 cho đến khi có thông báo mới
  • Khu vự áp dụng: Toàn quốc trừ HN, HCM, Bình Dương, biên hòa, đà nẵng, hội an, huế

Ngoài ra anh em xem các chương trình thưởng ứng dụng gọi xe khác để so sánh nên chạy hãng nào để được doanh thu tốt nhất nhé:

Sửa lần cuối:
hoangnam

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
CẬP NHẬT CHƯƠNG TRÌNH THƯỞNG NGỌC tại HN và HCM TỪ 17/05/2019

CHENG

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Grab cập nhật thưởng mới...
Chương trình Thưởng Ngọc ĐẶC BIỆT 400.000đ mỗi tuần

hoangnam

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
CẬP NHẬT CHƯƠNG TRÌNH THƯỞNG NGỌC GRABBIKE TỪ 31/5/2019 tại TP.HCM, Hà Nội, Đà Nẵng và các thành phố khác

hoangnam

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Cập nhật chương trình thưởng Ngọc, áp dụng từ 20/6/2019 và Chương trình Thưởng Ngọc ĐẶC BIỆT 400.000đ mỗi tuần từ 17/06 - 23/06 tại HCM và HN

hoangnam

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
[Grab 2 bánh Hồ Chí Minh & Hà Nội ] Cập nhật chương trình thưởng ngọc, áp dụng từ 23/09/2019

huytoan95

huytoan95

Tài xế mới
Mấy anh cho em hỏi khi mình bật địa điểm ưa thích lên rồi thì sẽ không nhận được thưởng ngọc vậy đến khi nào mới nhận lại được ngọc ạ

CHENG

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
  • CHENG

CHENG

1 ngay chi co duoc 2 chuyen địa điểm ưa thích nen chuyen nao ko su dung tinh nang nay thi van tinh NGOC nha ban.

huytoan95

huytoan95

Tài xế mới
Hồi chiều em có bật tính năng này lên xong rồi tắt, em chạy được 4 cuốc rồi mà vẫn ko có ngọc anh ạ

CHENG

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
  • CHENG

CHENG

• Tỉ lệ hoàn thành chuyến: >= 75%
  • Đánh giá sao 4.8 trở lên
Bạn có đạt điều kiện này không nhỉ?

hoangnam

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
[Grab 2 bánh Toàn quốc] Cập nhật chương trình thưởng ngọc Thành phố mới, áp dụng từ 07/10/2019

hoangnam

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
[Grab 2 bánh Hà Nội và HCM] Cập nhật chương trình thưởng ngọc, áp dụng từ 12/11/2019