Cách sử dụng Voucher 79k CGV của MoMo thanh toán

TTKM

Moderator trial
Thành viên BQT
Nhiều anh em trong đó có mình nhầm lẫn khi sử dụng Voucher 79k CGV của MoMo và mình đã loay hoay gọi tổng đài MoMo tư vấn và cuối cùng mình cũng đã hiểu vấn đề.
Đầu tiên mình xin nói sơ qua về cách sử dụng Voucher này đã nhé, khi thanh toán vé CGV online bằng ứng dụng CGV hay Website https://www.cgv.vn/ thì đến mục thanh toán anh em chọn bằng hình thức MoMo nhé.

su-dung-voucher-cgv-momo-1-jpg.3204

Khi đó ứng dụng MoMo sẽ tự động mở lên và anh em để ý sẽ thấy momo tự động thêm Voucher 79K CGV vào luôn và thực ra là Voucher này sẽ giảm được 21.000đ chứ không phải 79k nha anh em, lúc đầu mình đã nhầm lẫn chỗ này cứ tưởng Voucher giảm 79k chứ.

3205

Ở đây mình mua 2 vé xem phim Cua lại vợ bầu mất 200k thì khi thanh toán bạn sẽ thấy thanh toán tổng 158.000đ vì mặc định 2 vé sẽ giảm được 42.000đ.​
Vậy nên mọi người lưu ý nhé, thẻ này giảm 21.000đ/vé phim chứ không phải 79.000đ đâu nha.​
Và đặc biệt khi mua vé thì bạn phải lưu ý những cái sau chứ không mã khuyến mãi sẽ không tự động áp dụng khi thanh toán.​
  • Chỉ áp dụng cho thành viên Bạc và Vàng.
  • Chỉ áp dụng khi mua vé vào thứ 6, thứ 7, và Chủ Nhật.Nếu bạn mua vào các ngày khác thì sẽ không dùng được thẻ này.
  • Hạn sử dụng: 14 ngày kể từ ngày nhận/kích hoạt thẻ quàThẻ quà tặng áp dụng cho khách hàng mua vé trực tuyến trên website/ ứng dụng CGV trên toàn quốcMỗi hóa đơn chỉ áp dụng 1 chương trình khuyến mãi. Không áp dụng đồng thời với chương trình 9k & 79k hiện tại
  • Thẻ quà không được chuyển nhượng và không có giá trị quy đổi thành tiền mặt
  • 1 thẻ quà áp dụng cho 1 vé theo quy định chương trình
  • Chỉ áp dụng cho vé 2D (Standard, VIP), không áp dụng ghế Sweetbox và các suất chiếu 2D trong phòng chiếu đặc biệt như: IMAX 4DX, GOLD GLASS, STARIUM, L'AMOUR...
• *Lưu ý: Chương trình có thể kết thúc trước thời hạn nếu hết thẻ quà tặng. Thẻ quà tặng sẽ hết hiệu lực khi sử dụng hết ngân sách HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG THẺ QUÀ TẶNG Đăng nhập Website hoặc ứng dụng CGV lựa chọn phim yêu thích, chọn hình thức thanh toán là Ví MoMo. Trên màn hình thanh toán chọn dùng thẻ quà và bấm xác nhận, thẻ quà sẽ được tự động giảm trừ.

Chúc anh em thành công!

Đính kèm

• su-dung-voucher-cgv-momo (1).jpg
    su-dung-voucher-cgv-momo (1).jpg
    60 KB · Lượt xem: 7,681
Sửa lần cuối bởi điều hành viên: