Cách nhận được GIFTCODE game Võ Lâm 1 Mobile

volamfan

Support
Moderator
Để có thể nhận được những phần thưởng hấp dẫn trong game Võ Lâm 1 Mobile vừa được ra mắt thì việc nhập GIFTCODE là nhanh nhất và nhiều anh em nếu chưa biết cách lấy GIFTCODE ở đâu thì ở bài viết này mình hướng dẫn anh em luôn nhé.

Cách 1.Nhận trên Landing

Hiện cách đơn giản nhất để có GiftCode từ Võ Lâm 1 Mobile là anh em vào trang landing của game để tạo tài khoản và nhân rất đơn giản và nhanh chóng.
Để nhận GIFTCODE bằng cách này đầu tiên anh em truy cập vào trang http://landing.vl1.mobi/ sau đó bấm vào mục GiftCode như hình ảnh dưới đây.

2842

Sau đó anh em tiến hành đăng ký tài khoản game nhé, và tài khoản này anh em có thể đăng nhập vào chơi game cũng được, nếu có tài khoản rồi anh em đăng nhập luôn không cần đăng ký.
Sau đó anh em tiến hành bấm vào mục Nhận GiftCode để tiến hành nhận code nhé anh em

2843

Và sau đó lập tức GiftCode sẽ hiển thị ra bạn công việc bây giờ của anh em là vào game để nhập Code là xong, cách nhập Giftcode trong võ lâm 1 mobile anh em xem ở bài viết dưới đây nhé.

Cách 2.Nhận Giftcode từ Fanpage

Ngoài việc nhận GiftCode từ cách 1 ở trên thì anh em có thể làm theo các event nhận GiftCode mà trên Fanpage Võ Lâm 1 Mobile tổ chứ như sau:
Anh em làm theo yêu cầu ở trên nhé sẽ nhận được các phần thưởng như:
  • Vinh dự lệnh X3
  • Phi thiên thần phù X2
  • Nhân đôi kinh nghiệm X1
  • Thuần dưỡng đan X3
Share anh em 1 code miễn phí này:
⚔️Code tân thủ 60LHX6NAS3THO1U
⚔️
Code Máy chủ mới: RKMWA9HLY7GYY6L

Chúc anh em thành công!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên: