Cách nạp thẻ Lục Địa Ma Giới

Huong_dan_nap_the

Tài xế Đồng
Chào toàn bộ những thành viên của tựa game lục địa ma giới. Hôm nay mình sẽ nói tới chủ đề mà đang rất rất nhiều những anh em của game này đang quan tâm. Bạn đã đoán ra được điều mình sắp nói tới đây là gì chưa. Đó là vấn đề nạp game lục địa ma giới điều đang cực kỳ được các thành viên của game này đang rất muốn biết. Để giải đáp thắc mắc cho anh em thì câu trả lời sẽ có bên dưới.
Nạp tiền lục địa ma giới VTC theo các bước cụ thể dưới đây
  1. Từ điện thoại hoặc máy tính vào trình duyệt web và truy cập vào trong địa chỉ scoin.vn. Sau khi truy cập vào đây người dùng hãy bấm vào chữ “nạp game” ở ngay góc màn hình.
  2. Tiếp đến thì thực hiện đăng nhập tài khoản của mình vào trong đó kèm theo tên sever và nhân vật.
  3. Tiếp nữa thì lựa chọn hình thức thanh toán trong game.
  4. Sau đến thì hãy bấm vào gói vật phẩm hay đồ mà bạn muốn mua.
  5. Vào game kiểm tra đồ đã mua và nhận quà tặng kèm theo trong quá trình nạp lục địa ma giới VTC.
Trong quá trình nạp sẽ có 1 vài điều bạn cần biết. Hãy theo dõi bài viết dưới đây để biết rõ hơn nhé.

Những lưu ý khi nạp game lục địa ma giới VTC

Chắc chắn khách hàng sẽ thắc mắc nhất là các hình thức nạp trong game này là gì đúng không nhỉ. Cụ thể các hình thức đó bao gồm là thẻ cào (vcoin, bit, scoin), tin nhắn tin nhắn tin nhắn sms, ví scoin ( thẻ ngân hàng, paypal). Bạn có thể chọn 1 trong những hình thức đó để thực hiện.

Không nên nạp chui hay nạp lậu ở địa chỉ không tin tưởng. Hiện nay có đúng duy nhất 1 nơi để nạp game game lục địa ma giới đó là scoin.vn. Bạn nên để ý rõ, hãy bấm vào link trên chúng mình sẽ chuyển hướng bạn tới đó.

Khi lần đầu thực hiện nạp với mỗi mệnh giá sẽ được tặng kèm theo là quà tặng trong game.

Chúc các game thủ thành công.

Thông tin thêm tại https://s.qdht.vn/nap/

Sửa lần cuối: