Cách đăng ký beCar

Toandaovan

Tài xế mới
Em dang gặp một số vấn đề về việc đăng ký driver cho beCar như sau:
1. Không phê duyệt giấy đăng ký xe, do xe không chính chủ (chủ là em họ ngoại), em đã soạn sẵn hợp đồng ủy quyền toàn bộ sử dụng xe (đánh máy) và đã ký 2 bên nhưng không được phê duyệt, ko rõ lý do sao?
2. Bảo hiểm trách nhiệm dân sự có kinh doanh: Xin hỏi mức phí để tham gia bảo hiểm này là bn? phí giống vs taxi truyền thống hay ko ạ ( Xe taxi phí là 170%; 831.600 x 170% = 1.413.720 đã VAT)?
Xin anh em trong diễn đàn trợ giúp, em cảm ơn

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Riêng đối với anh em tài xế đăng ký 4 bánh beCar nếu là xe không chính chủ thì phải có hợp đồng thuê xe 2 bên và kí tay với nhau và chụp lại 2 CMND ở cuối trang có chữ ký.

Cái thứ 2 em không rõ nưa, anh đăng ký ở HCM hay Hà Nội bên be đang có chương trình be tên lửa tới đó đăng ký nhanh lẹ mà còn hưởng nhiều chương trình thưởng.

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Web thằng be này hay lỗi ghê, thôgn tin đây bác.

[HCM - betenlua]
Cả nhà ơi! Mọi người đã biết tin gì chưa?
CT siêu nhiệt "be tên lửa" chính thức quay lại HCM rồi đây.
Thời gian đăng ký nhanh chóng và CT hấp dẫn là những ưu điểm nổi bật của CT "be tên lửa"
  • beBike hoàn thành 25c => 500k
  • beCar hoàn thành 25c => 2000k
  • Thời gian từ 10/06/2019 đến ngày 30/06/2019
  • Địa điểm: SH2-25, SH2-26, khu Saritown, đô thị Sala, số 10 Mai Chí Thọ, phường An Lợi Đông Quận 2, TP.HCM
Lưu ý: Hoàn thành 25c trước 5/7/2019 để nhận được thưởng

[HN-betenlua]
Không để vơi đi chút nhiệt nào CT "be tên lửa" dành cho beCar tại HN tiếp tục khởi động trong tháng 6 này với ưu đãi vô cùng hấp dẫn:
  • Tặng ngay 200.000đ tiền top-up khi active tài khoản.
  • Hoàn thành 25 cuốc, nhận thưởng thêm 1.200.000đ vào ví.
  • Thời gian từ ngày 10/6/2019 đến hết 30/6/2019
  • Địa điểm đăng ký: tầng 1, CT2 Yên Hòa Park view, số 3 Vũ Phạm Hàm, Cầu Giấy, Hà Nội.
Lưu ý: Hoàn thành 25 chuyến trước ngày 5/7/2019 và nhận thưởng

MicroDjck69

Tài xế Đồng
Đủ giấy tờ là đem đến thôi chứ không cần phải duyệt online trên app driver trước hả bác ? Phải xin xác nhận hạnh kiểm hả bác ? Và có lamd việc chủ nhật không bác nhỉ ?

haviva

Tài xế Đồng
Cái thứ 2 bạn mua BH xe kinh doanh thôi, không cần phải taxi đâu, mắc hơn xe không kinh doanh 1 chút thôi, tầm 7,800k gì đó, không đến 1tr đâu

MrSpeedyVN

Tài xế Đồng
MrSpeedy hiện cung cấp ứng dụng giao hàng dành cho anh em tài xế công nghệ. AE có thể tải ứng dụng "Tài xế MrSpeedy" trên CHPlay để đăng kí nha

Bthuan

Tài xế mới
Mod cho E hỏi không cần giấy khám sức khỏe khi đăng ký beCar phải không ạ? Xin cảm ơn

Chipbae

Tài xế mới
Em muốn đăng kí chạy nhưng chưa có giấy lí lịch tư pháp, có cách nào để em đăng kí chạy và bổ sung sau không ad?