Cách chuyển tài khoản PUBG Mobile quốc tế sang VNG Việt Nam

volamfan

Support
Moderator
Dưới đây mình xin hướng mọi người cách chuyển đổi tài khoản PUBG bản quốc tế sang bảng VNG của Việt Nam để có thể tiếp tục chơi nhé dành cho cả anh em nào đang chơi hay chơi mới Pubg.

Đầu tiên mọi người phải cài bản PUBG GIẢ LẬP CỦA VNG trước đã nhé, anh em nào tải rồi thì không sao nếu chưa tải mọi người xem hướng dẫn tải và cài đặt bên dưới đây nhé.
Và dưới đây là hướng dẫn cách mọi người chuyển đổi, khi bật phần mềm giả lập lên bạn chọn vào mục Trung tâm trò chơi sau đó bạn bấm nút BẬT nhé.

Tiếp the bạn sẽ thay đổi sever từ “International” sang “Việt Nam” để có thể chuyển sang khu vực Việt Nam bằng cách bấm chọn vào như hình ảnh dưới đây.

3341

Sau khi thiệt lập xong Sever VN thì bạn tiến hành vào Game như bình thường bằng cách đăng nhập vào bằng tài khoản Facebook.
LƯU Ý: Đối với những tài khoản Chơi ngay (Guess) tại sever Global thì cần tiến hành liên kết tài khoản Facebook để có thể chuyển qua bản VNG

Vậy là xong ngay bây giờ bạn có thể trải nghiệm phiển bản Pubg giả lập của VNG tại VN rồi đó.
Chúc các bạn thành công!