Các bác giúp em với, tài xế BE áo Be

nguyenvanhuytuong

Tài xế Đồng
Các bác ạ, Ở ĐỜI CÒN SỨC KHỎE CÒN TRÍ TUỆ THÌ DÙ KHÓ KHĂN ĐẾN MẤY TA CŨNG PHẢI LAO ĐỘNG MIỆT MÀI VƯƠN LÊN TỰ LỰC CÁNH SINH sau đây xin các bác nghe em kể câu chuyện của em và xin các bác ủng hộ em...
Tình hình là em là dân Cầm Bình, Cẩm Xuyên, Hà Tĩnh, nhà nghèo bổ mẹ chỉ có 2 chị em, do hoàn cảnh nên năm 16 tuổi em phải nghỉ học vào Biên Hòa rồi lưu lạc lên tận Sài Gòn làm đủ thứ việc mưu sinh, nhưng ở đời không bằng cấp không nghề ngỗng thì suốt đời chỉ phận cu li thôi các bác ạ, vẫn quanh năm trung thành với cái nhà trọ...
Cách đây 6 năm bố em mất do bệnh tai biến, mẹ em thì không được nhanh nhẹn như người bình thường (vì hồi nhỏ mắc chứng động kinh nhẹ) nên em phải đưa mẹ em vào đây để em tiện làm việc và nuôi mẹ em... Chị gái em ở Biên Hòa cuộc sống cũng khó khăn
Công việc của en hiện tại là công nhân của 1 cơ sở tư nhân chuyên in bao bì, môi trường làm việc độc hại tiếp xúc nhiều hóa chất nhưng em vẫn phải làm vì cuộc sống mưu sinh, ngoài giờ làm việc ở xưởng về nhà em chạy xe ôm grab bike, hoặc làm tiếp viên nhà hàng tiệc cưới quán nhậu khi người ta cần thì người ta gọi
Vừa rồi em có thử sức làm vlog youtube (tức là làm các sản phẩm về phim ảnh ca nhạc hay thông tin chia sẻ trên youtube) hi vọng có 1 sự may mắn nào đó có được chút thu nhập từ youtube đỡ đần cuộc sống
Như em đã nói ở trên Ở ĐỜI CÒN SỨC KHỎE CÒN TRÍ TUỆ thì phải LAO ĐỘNG CHÂN CHÍNH phải vươn lên dù cuộc sống có khó khăn bế tắc đến nhường nào, em không mong các bác các anh các chị các bạn giúp đỡ gì nhiều, xin các anh các chị hãy ủng hộ ĐỒNG HƯƠNG bằng cách xem ủng hộ các video của em, cho em xin 1 LIKE và ấn nút ĐĂNG KÝ KÊNH ủng hộ giúp em, vì khả năng có hạn, và mới bước chân vào lĩnh vực này nên còn nhiều thiếu sót, mong cô bác anh chị em góp ý để em hoàn thiện hơn
EM XIN CẢM ƠN

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Kênh bác chắc chưa bật được kiếm tiền nhỉ? 1k sub lận...
Bác làm video liên quan đến xe ôm như Xemom Vlogs đăng lên group anh em xem like sub cho là lên liền :)

nguyenvanhuytuong

Tài xế Đồng
Vừa chạy BE Bike vừa làm vlog...
Trong vlog tôi luôn tạo dựng hình ảnh của BE
Mục đích chỉ muốn xây dựng kênh vlog thôi không phải quảng cáo để xin xỏ gì hết
CHỈ XIN BE VÀ ANH EM TÀI XẾ BE HÃY NHIỆT TÌNH ĐĂNG KÝ ỦNG HỘ TÔI
XIN CHÂN THÀNH CẢM ƠN