Bị now khóa vĩnh viễn vì check in FaceId sai

Em mới vi phạm lần đầu vì lỗi check in bằng faceID sai, bên now ngưng hợp tác vĩnh viễn luôn các bác ạ, buồn quá bây giờ chắc đi đăng ký baemin chạy đỡ mà nghe nói đăng ký phải 2 tháng mới có tin nhắn lên văn phòng.haizz...

minhtu

Tài xế mới
Hà Đức Dương mấy ô chạy vs e trc cũng bị mà sao ngta vẫn hoạt động bt nhỉ

vancuong

Tài xế mới
Trương Việt Hoàng :)) ngày nào cũng vài chục xế mới dky thì cty tiếc gi ae cũ

anhtaizai

Tài xế mới
Công Đức k rõ check mờ hay kiểu cầm 2 máy cái này check cái kia đăng nhập

dechoat

Tài xế mới
Thiên Ân tức là vào ca làm việc là phải check in khuôn mặt , gọi là face id đấy

thangtruong

Tài xế mới
Bác đen .. E cũng rính mà khóa có 1 tháng, giờ e vẫn tiếp tục chạy. Mỗi tội nó hay om đơn vkl.

bichdiem

Tài xế mới
Minh Hoành ae cũ như ae mình hết thời rồi bác ạ tìm chân trời mới thôi

lantran

Tài xế mới
Cho 3 ngày để khiếu nại không phải khoá 3 ngày, còn lỗi check in là auto vĩnh viễn

minhanhtrantran

Tài xế mới
Hà Đức Dương bác nào giải thích hộ e faceid là thế nào đc k ạ , e mới chạy nên chưa hiểu , cảm ơn các bác ạ

minhanhtrantran

Tài xế mới
Kính Trọc thôi chắc e phải tìm cv khác có thể lương cố định k nhiều $ nhưng đc cái đỡ vất hơn

anhtaizai

Tài xế mới
Thiên Ân chụp 3 lần k đúng mới khoá mà . Có thể cảmera mờ , đeo khẩu trang , hoặc mượn tk k đúng mặt :))) hoặc cầm ảnh người khác rồi chụp qua đt

thangtruong

Tài xế mới
Mạnh Thắng đang k rõ là do hqua app lỗi kiểu k check in đc mặt thằng e nó ấn nút check in sợ nó load qua khuôn mặt hay gi

yeu4rever

Tài xế mới
Trò này lâu rồi.cơ mà tôi dùng 2 điện thoại.là tôi chạy luôn chứ k gian lận hay cho người khác mượn.
2 điện thoại ở 1 chỗ luôn.chứ có thể ông check in mai động sau đó ông kia vào lại bên mỹ đình nó chả cho ra đảo.

Cái này ông lên văn phòng now giải thích hên xui được mở lại tài khoản đó, có nhiều anh em được mở lại rồi mà.

myngoc

Tài xế mới
Trung Hang Nguyen đây tk e đang bắn đều đơn cơ ghép liên tiếp h khoá cũng tiếc

tranthanhoi

Tài xế Đồng
Mạnh Thắng mấy tháng trc thì có đi chạy đêm tối quá thì úp 2 máy vào để check :))) nhưng đến h mới khoá thì cũng hơi điêu

quocminh

Tài xế mới
App cùi mà cứ thag con cbj lấy nghịch là phải sign out hẳn ra luôn ko nó check in khuôn mặt = )))