Bây giờ em đăng ký chạy Beamin nên hay không

Darknight

Tài xế mới
Em là Sv mới thi xong nên rảnh em , có nên đăng kí chạy Beamin từ giờ cho đến Tết không ạ
Thu nhập trung bình của lính mới thường là bao nhiêu vậy
Em tính chạy khu vực q5 q10 q11
Em cảm ơn mọi người đã đọc

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Giờ so sánh Baeminh thì chỉ đem Now ra so sánh, giống như anh em hỏi chạy Grab vs GoViet cái nào ngon hơn vậy.
Mặt bằng chung thì nó là như nhau, Now thì đông khách hơn baemin nhưng lại đông tài, baemin thì ít khách nhưng cũng ít tài hơn, baemin bây giờ đông khách hơn xưa nhiều rồi đó bác. thưởng mới nhất của baemin đây bác tham khảo nhé.

Darknight

Tài xế mới
Vâng cho em hỏi là beamin có hỗ trợ ứng trước tiền cho tx mượn mua hàng không bác , em Sv ko có tiền mặt nhiều nên hơi lo khoảng đó

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Baemin ko ứng tiền đâu bạn với lại ko app nào ứng tiền cho shipper chạy hết cả chạy now bác phải cọc 2 triệu mới đc chạy kia kìa, hình như những quán đối tác hoặc baemin kitchen là bạn sẽ tới lấy đồ ăn đi giao luôn rồi nhận lại tiền từ khách bên baeminh mình ko chạy nên ko rõ lắm.

Bác @Tranhai3011 tư vấn cái này nha :)

Tranhai3011

Tài xế Bạc
Người cống hiến
Chạy cả ngày quán beamin kichen 10h30 tới 20h30 bào tới bến chỉ dc 14 đơn thu khách trên 500k phải lên nộp beamin lại nhé kg là khóa 1 ngày nhé
Chạy chổ này từ 7h tới 22h dc tối thiểu 14 đơn cho mấy chú em canh food chứ chạy food vòng vòng hơn nhé
Tx nào nói baemin dưới 14 đơn quăng cho ch* ăn đi... Lũ lười biếc canh đơn dưới 2km kg làm sao có nhiều
Chúc chú em quẹo lựa ... Dc lựa chọn đơn

Tranhai3011

Tài xế Bạc
Người cống hiến
Sv chạy baemin hợp nhất... Thích mở app kg thì tắt.. Hợp thì bụp kg chia tay ... Dc chọn lựa vợ cha mẹ kg ép nhé... Lấy vợ thì đừng đổi thừa nhé

Darknight

Tài xế mới
Nếu vậy bao lâu cty mới chuyển tiền , vậy ạ , tại kinh phí em có tầm 1 2tr à mn ơi

Tranhai3011

Tài xế Bạc
Người cống hiến
Mỗi ngày tầm 500k tới 800k... Thứ 2 đến t5 chuyển trước 18h còn thứ 6,7 cn thì sáng thứ 2 chuyển t6 chiều chuyển t7 cn... Vậy 3 ngày cuối tuần hết 2tr4.. Tuần rồi em dính gần chục cái trả tiền qua thẻ ngân hàng hết 3tr.. Khiếp ... Trong túi còn 4tr Đưa con đi làm kiếng hết 1tr còn dư 1ook hóng 10h chuyển vào mới chạy

Darknight

Tài xế mới
Em thấy trong gr nhìu người , ứng toàn 2 3 triệu nên em mới sợ , nếu cty trả trong ngày thì em ko lo nữa rồi
Mà ngày chạy từ 9h đến 17h đc tầm 14đ ko anh

Thienbao

Tài xế Đồng
Em ở q10 không biết chạy đơn ổn không nhỉ? Bác nào chạy khu q10 và lận cận r cho em ít ý kiến với

Thienbao

Tài xế Đồng
Baemin làm tới ngày nào nghỉ tết âm vậy bác. E đi lính về trễ không biết dky kịp không nữa

Tranhai3011

Tài xế Bạc
Người cống hiến
Dk liền đâu chạy liền nhanh nhất vài ba bữa.... Thà giờ dk rồi để đó

Thienbao

Tài xế Đồng
Đi lính chưa về sao dky đc bác. Em cũng muốn đky sớm lắm chứ