hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Hiện tại từ ngày 30/05/2020 Grab đã cập nhật lại thiết kế của bộ đồng phục đối tác GrabBike cũng như giá cả của các đồng phục này và cụ thể là như sau.
Khi đi đăng ký Grab thì các đối tác sẽ tiến hành mua đồng phục luôn nên mọi người nên chuẩn bị tiền sẵn khi đi đăng ký Grab nhé, chi tiết bảng giá hơn anh em xem ở hình ảnh bên dưới đây.

Loại đồng phụcSố lượngĐơn giá
Nón bảo hiểm full đầu220.000đ
Nón bảo hiểm không kính70.000đ
Áo thun dài tay70.000đ
Áo khoác200.000đ
Áo mưa cánh dơi60.000đ

Tổng cộng: 750.000đ

Lưu ý: Không hỗ trợ trả góp và phải thanh toán 1 lần bằng tiền mặt khi mua hoặc đăng ký Grab.

Ngoài ra các đối tác có thể đặt đồng phục theo ý của mình như giá đỡ điện thoại, túi treo đầu xe, túi chống mưa... và chi tiết từng sản phẩm và giá bạn xem thông tin bên dưới đây nhé.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

MrRight

Support
Thành viên BQT
Moderator
Bạn lên VP của Grab nhé, diễn đàn chỉ cung cấp thông tin hỗ trợ cho anh em tài xế :D

Lucvu06

Tài xế Đồng
Cho em hỏi điều kiện gì để được grab phát đồng phục free vậy ạ?
Em sinh viên thấy giá chua quá đăng ký rồi mà chưa mua được
:(((

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Cho em hỏi điều kiện gì để được grab phát đồng phục free vậy ạ?
Em sinh viên thấy giá chua quá đăng ký rồi mà chưa mua được
:(((
Ko có phát free bác ơi, xưa anh em chạy Goviet đi đăng ký grab thì có thể được free...tuy nhiên phải đăng ký thông qua bên ngoài mấy cộng tác viên của Grab còn khi lên văn phòng đăng ký thì bắt buộc phải mua hêt :)

Lucvu06

Tài xế Đồng
Ko có phát free bác ơi, xưa anh em chạy Goviet đi đăng ký grab thì có thể được free...tuy nhiên phải đăng ký thông qua bên ngoài mấy cộng tác viên của Grab còn khi lên văn phòng đăng ký thì bắt buộc phải mua hêt :)
Dạ, cảm ơn anh đã giải đáp.