Bảng giá đồng phục Gojek và địa chỉ mua cho tài xế

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Có rất nhiều anh em chuẩn bị đăng ký Gojek thắc mắc về giá đồng phục của Gojek là bao nhiêu để chuẩn bị tiền mua khi đi đăng ký hay những bạn bị mất, hỏng trang bị muốn mua lại thì ở bài viết này mình sẽ cập nhật chi tiết giá từng trang bị mà Gojek đang bán nhé.

ĐỊA CHỈ MUA ĐỒNG PHỤC

• Tại HCM: 360a bến Vân Đồn, Quận 4, HCM
  • Tại Hà Nội: Tầng G Tòa nhà Richy, 35 Mạc Thái Tổ, Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội.

BẢNG GIÁ ĐỒNG PHỤC

tien-dong-phuc-gojek-jpg.11145

STTNội dungSố lượngĐơn giá
1Áo khoác1160,000
2Nón bảo hiểm 3/41120,000
3Nón bảo hiểm 1/2170,000
4Túi GoFood1130,000

Như vậy Gojek sẽ không bán áo thun cũng như áo mua tại thời điểm hiện tại, khi đi đăng ký mới anh em sẽ chuẩn bị khoảng 480.000đ để mua tiền đồng phục và có thể được giảm tùy vào chương trình của Gojek lúc đó.

Đính kèm

49.2 KB · Lượt xem: 8,288
Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

tomhum

Tài xế Đồng
Gojek mà tung ra chương trình tặng nón tặng áo tặng phụ kiện cho ae tài xế tham gia, thì sẽ thú vị hấp dẫn thương hiệu hơn hen

Thuychi

Tài xế mới
xin cho hỏi là lên đăng ký ngày 08/10/2020 phải mua đồng phục áo luôn hay sao vậy?

NTP1990

Tài xế Đồng
Hiện tại lên đóng tiền là 1 tháng sau mới kích hoạt tài khoản nha bạn, đồng phục thì nếu có size vừa thì được phát luôn đó bạn, nếu không phải đợi tổng đài hoặc nhắn tin mình tự lên lấy

LieuHuy15

Tài xế mới
Hiện tại lên đóng tiền là 1 tháng sau mới kích hoạt tài khoản nha bạn, đồng phục thì nếu có size vừa thì được phát luôn đó bạn, nếu không phải đợi tổng đài hoặc nhắn tin mình tự lên lấy
Bạn ơi, 1 tháng sau mới kích hoạt là sao vậy ? Đk xong rồi 1 tháng sau mới chạy đc hả ?