Anh chạy tối thiểu bao nhiêu đơn thì được 80 điểm Go-Viet

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Anh em chạy trung bình bao nhiêu cuốc xe và tới khoảng mấy giờ thì đạt được 80 điểm cũng như cộng thưởng 240k của Go-Viet nhỉ, để lại bình luận cho anh em học hỏi kinh nghiệm nhé.

Tranhai3011

Tài xế Bạc
Người cống hiến
Bạn đã chạy go chưa..
*Điều kiện 1:
80đ chạy food kg dính bike 20 đơn
*Điều kiện 2:
Cao điểm sáng chiều 2 buổi x 4 điểm x 5 cuốc ngắn= 40 điểm
Food cao điểm 11h => 13h 4 đơn,17 => 20h 6 đơn tổng cộng 10 đơn dc 45 điểm
* điều kiện 3: kg may mắn như 2 kia... Nên chia tay cho đời ta bớt đau khổ
Mức thưởng củ... Bike chạy từ 6h đến 16h là đủ 28đ=> canh food kg dính bike có thưởng kg củng chia tay.
Tóm tắt: nếu mức điểm củ giữ nguyên hoặc mức điểm mới thì tăng thưởng 3 mức... Chạy bike kg dính food... Thì mức 1 kg đạt thưởng nữa là ...
Ai chạy..
Food dính tối đa dc 10 đơn là cực kỳ may mắn với bike
Canh food từ 11h đến 20h dính hơn 10 đơn là bình thường
Tôi nghĩ go việt tăng thưởng chứ tăng điểm. ...
Mỗi tx chạy 12 tiếng củng mệt mỏi lắm đó.. Vừa an toàn cho khách và tx nữa

Huynhlinh

Support
Moderator
Gắt vậy sếp, thông tin trên có thể do admin tổng hợp để cho anh em tham khảo thôi.
Còn vấn đề đạt 80 điểm thì không phải là không thể, nhưng quan trọng:
Một là: có đủ sức khỏe để ngày nào cũng chạy ít nhất 30 đơn trong 15 tiếng?
Hai là: có phải ngày nào cũng may mắn được food nhiều hoặc bike ngắn trong giờ cao điểm?
Ba là: trong hơn mấy chục ngàn thậm chí hơn trăm ngàn tài xế ở Tphcm thì có bao nhiêu người đạt?

PhuLam

Tài xế Đồng
Chắc wa app khác chạy wa, tiền thưởng nhiều bù lại tiền xăng xe, vs tiền sửa xe thui, nay e chạy 22 cuốc dc có 49 điểm, may mà nổ liên tục , dính dc có cuốc food , t7 cn mún đủ 80 điểm cũng phải chạy ít nhất 32 cuốc, dính mấy cuốc xa thì xác định. Mốc 40 là chua ăn rồi

Tranhai3011

Tài xế Bạc
Người cống hiến
Tôi nghĩ go sẻ điều chỉnh điểm kg điều chỉnh thưởng
Bike - send cao điểm 5 điểm thường 4 điểm
Food cao điểm 4.5 điểm thường 4 điểm
Mức này sẻ hợp cho tx cày bike

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Mình tổng hợp hỏi anh em thôi chứ mỗi người chạy mỗi khác, mỗi thời điểm và tỉ lệ nhận cuốc hên xui may rủi khác nhau, mỗi ngày mỗi khác không đều đặn giống nhau được nhưng tính trung bình anh em chạy sao vài ngày thì thấy ntn thôi?

AlexLai

Tài xế Đồng
Nhìn vào cách đẩy đơn bên GV và Grab là như nhau, rất mập mờ ko giống như Be, mình bị gv treo riết 4-5 tiếng có đơn cả tháng, nản rồi riết quen ko ức chế, nói chung mình ko giận, nhắm làm đc thì làm ko thì kiếm cách khác, dưới 5km sẽ đi, mua thì dưới 3km đi, chứ đi xa ko có đơn tiếp cuốc xe chục cây về càng ức chế hì hì

VietHoang

Tài xế Đồng
Chính xác á, không biết hệ thống "tính toán" kiểu gì mà phát đơn hơi dị so với trước. (Ai chạy sẽ thấy khác chứ khó diễn tả lắm)
Tui cũng như ông, tùy nơi khách đến, khoảng tầm 4-5 cây thì đi, để còn kiếm khách khác

AlexLai

Tài xế Đồng
Các bác nói sao chứ, acc GV em mấy bữa trời mua to h cao điểm lúc tối bật app 5 giây là có đơn, chạy phá phà từ 7d lên 19d lúc ấy là 19h15 trời vẫn còn mưa to, vừa đạt đc mốc thứ 2 và đang ở khúc Đinh Tiên Hoàng bình thạnh, nó câm đơn tới 20h15 mới phát cuốc