2 cách nhận được nhiều thẻ quà tặng từ MoMo

lengochang

Tài xế Bạc
Thành viên BQT
Nếu bạn đang sử dụng ví điện tử MoMo chắc hẳn sẽ thắc mắc là sao để có được các thẻ quà tặng, làm sao momo tặng mã quà tặng? Tại sao người khác có mà mình không có thì ở bài viết này mình sẽ chia sẽ cho các bạn 2 cách để có thể nhận được nhiều thẻ quà tặng, voucher từ MoMo.

Không thể phủ nhận lợi ích của các thẻ quà tặng từ MoMo chẳng hạn mình rất hay sử dụng thẻ quà tặng giảm 100.000đ để mua hàng trên Tiki thậm chí mua miễn phí luôn, hay mã giảm 50% thanh toán tiền điện, mua đồ ăn tại CircleK, CoopMart, thẻ thanh toán hóa đơn tiền điện, thẻ giảm 200.000đ khi mua vé máy bay... và mình thậm chỉ dùng không hết để hết hạn luôn.Vậy làm sao để có được nhiều thẻ quà tặng MoMo nhỉ?

Cách 1.Hãy giới thiệu bạn bè sử dụng MoMo

Như các bạn chắc ai cũng biết là chương trình tặng 100.000đ thẻ quà tặng vào ví MoMo nếu như bạn giới thiệu được bạn bè sử dụng Ví MoMo, cụ thể nếu bạn bè tải ứng dụng MoMo và nhập sđt của bạn vào ô Ưu đãi thì sau khi liên kết thành công với ngân hàng và nạp vào 10.000đ thì cả 2 người đều sẽ nhận được 3 thẻ quà tặng là 2 thẻ 30.000đ và 1 thẻ 40.000đ.

the-qua-tang-momo-687x1024-png.139

Để giới thiệu bạn bè thì bạn vào mục Chia sẽ bạn bè và gửi mã chia sẽ cho bạn bè để nhâp vào ô ưu đãi và đương nhiên cả 2 người đều sẽ nhận được thẻ quà tặng và đây là cách đơn giản nhất vì hiện nay đa phần ai cũng sử dụng thẻ ngân hàng hết.

Cách 2.Nâng cấp thành viên lên hạng Vàng

MoMo có 3 thứ hạng thành viên dựa vào điểm từ hạng Chuẩn đến hạng Bạc và Vàng và nếu như bạn đạt hạng Vàng thì mình đảm bảo MoMo sẽ rất hay gửi các thẻ quà tặng cho bạn, điển hình là mình hiện đang là thành viên Vàng và rất nhiều thẻ quà tặng được gửi tới mình dùng không hết.

Vậy nên bạn nên tìm cách tặng thứ hạng thành viên của mình lên Hạng Vàng càng tốt nhé, ở đây khi bạn đạt được số điểm theo như bảng sau sẽ được tăng hạng.

Hạng ChuẩnHạng BạcHạng Vàng
Từ 0 điểm đến 99 điểmtừ 100 điểm đến 1499 điểm> 1500 điểm
Bên cạnh đó khi đạt hạng vàng bạn còn có thể được miễn phí chuyển tiền và có hotline hỗ trợ riêng nếu có vấn đề cần hỗ trợ.Vậy để thăng hạng lên hạng Vàng thì phải làm sao? đơn giản là bạn phát sinh nhiều giao dịch ví dụ thanh toán hóa đơn, mua thẻ cào... và cách tính điểm sẽ là mỗi giao dịch 5000đ bạn sẽ tích thành công 1 điểm cụ thể tham khảo bảng tính điểm sau:

Giá trị giao dịch50.000đ51.000đ52.500đ
Chia thành điểm thưởng (/5000)10 điểm10.2 điểm10.5 điểm
Điểm thưởng làm tròn10 điểm10 điểm11 điểm
Như vậy để đạt hạng vàng 1500 điểm thì bạ giao dịch khoản tổng cộng 7.500.000đ trên ứng dụng ví MoMo, mình nghĩ đây là số tiền không lớn mọi người chỉ cần thanh toán các hóa đơn điện, nước, internet, mua thẻ cào, vé máy bay vài tháng là có thể lên được hạng mức này.Sau khi lên hạng vàng thì các thẻ quà tặng sẽ giúp bạn tiết kiệm được rất nhiều chi phí.

Như vậy là mình đã giới thiệu mọi người 2 cách để nhận được thẻ quà tặng từ MoMo nếu bạn còn biết cách nào khác thì để lại bình luận bên dưới nhé.
Chúc các bạn thành công!